Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ
karn Wrote:
Grid.. Wrote:สุขสันต์วันเกิดครับ.. ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าบ.. คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น(รู้นะว่าอยากได้อะไร.. Big Grin).. ขอให้พี่ตู่และครอบครัวประสพพบเจอแต่ความสุขและสิ่งดีๆนะคร๊าบบบบ..

จาก สายันต์ น้องรัก..Big Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ตุ๊ดตู่
ถ้าได้ในสิ่งที่น้องหนอนว่า ขออวยพรให้พี่ตู่ แข็ง แรงๆ นะครับBig Grin

ไม่ได้นะ!!! หนุ่มเซ็กซี่อย่างน้ากาน มาอวยพรออกนอกหน้าอย่างนี้

เค้าไม่ยอมนะตัวเองงงงงงง

พี่ตู่ ขืนใจเค้า!!! ในคืนกระท่อมร้าง ข้างร้านใบเมี่ยงแล้วนะ    

ส่วนน้ากาน คืนนั้นที่เขื่อน เหมือนคืนปวดร้าวของผม ฮือๆ ซิกๆ     (อิดโรยเชียว!!!)

เค้าไม่ยอมให้พี่ตู่ กับน้ากาน ไปมีใครอีกแล้วนะ....

ได้แล้วทิ้งเหรอ!!!

เห็นผู้ชายเป็นดอกไม้ริมทางใช่ม่ะ

คิดจะเด็ดก็เด็ด คิดแค่ จะเขี่ยขี้ แล้วเอาขึ้นมาดมใช่ม่ะ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
04-02-2008, 11:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - by san - 04-02-2008, 11:28

Forum Jump: