Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
SARUN Wrote:
san Wrote:ให้อมพระ อมเณร อมโบสถ์ มาพูด ผมก็ไม่เชื่อหรอกครับ!!!
ยกเว้นแต่จะจุดธูปสาบานกัน (ให้ผมเป็นลูกคนเล็ก และมีสิทธิ์ในกีต้าร์ทั้งหมด!!!Rolleyes)

เขาคงจะต้องมีอาการ "รวยทรัพย์ อับปัญญา" เต็มที
ถึงจะยอมให้เป็นลูกคนเล็ก

และอยากจะมีสิทธิ์ในกีต้าร์ทั้งหมด!!.....สงสัยต้องเป็น ศพ ให้ลูกๆ เขาข้ามไปก่อน แหละ (แต่ดูท่าทาง แม่อยากจะข้ามก่อนนะ)

กลัวข้ามไม่พ้น...Tongue

san Wrote:อิจฉาจัง... อดไปแข่งแบดมินตั้น โอเพ่น แชมเปี้ยนชิบ ครั้งที่ 1(ติดทำงานครับ)
แบดมินตั้น โอเพ่น แชมเปี้ยนชิบ ครั้งที่ 2 จะจัดอีกครั้ง ในวันเสาร์ ที่น้าสัน ว่างมาส่ง น้องนุ มาร่วมแข่งขัน (ส่วนน้าสันติดทำงาน ก็เชิญทำงานให้มีความสุขไปก่อนคนเดียวครับ)
[/quote]

เห็นด้วยจ้า...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-02-2008, 10:29
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by Therock - 17-02-2008, 14:32
RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - by dejemerry - 19-02-2008, 10:29
hidden - by Therock - 19-02-2008, 13:00

Forum Jump: