Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ใหม่ในเมืองไทยมีประกันใหมครับ ?
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ใหม่ในเมืองไทยมีประกันใหมครับ ?
[quote=Grid..]
ถ้าสนใจ+ชื่นชอบ Harley แนะนำร้านอร่อยใกล้ๆบ้านผมครับชื่อร้าน ชิลล์รมณ์ ถนนนครอินท์(ก็มาลงมาจากสะพานพระราม5 นั่นละ) ทุกศ-ส. จะมีรถHarley และ american car มาแวะเวียนที่นี่เยอะครับ เจ้าของร้านชื่อ พี่เอก+springer softial ครับ..
[/quote]

ขอขอบคุณมาน้า Grid ณที่นี้ ด้วยนะครับที่แนะนำร้านมานะครับ

[quote=pood]
ไหนฯกระทู้โดนล่มแล้ว ลองเอากีต้าร์ Harley ไปดูสองตัวเลยแล้วกัน

และขอโทษคุณอากฤษณ์อย่างแรงครับ ที่ผมเป็นส่วนนึงทำให้โครงสร้างของกระทู้นี้เปลี่ยนไป แต่ก็ได้เห็นกีต้าร์สวยๆจากสองค่ายยักษ์ Shy ขอบคุณครับ

Fender สวยมาก ดูปุ๊บอารมณ์ออกไปในแนว Collection Series เลยครับ แต่ Gibson ตัวนี้ดูขลังมาก ดำขลับและเรียบๆดีครับ
27-02-2008, 16:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ใหม่ในเมืองไทยมีประกันใหมครับ ? - by Ke@nG - 27-02-2008, 16:29

Forum Jump: