Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
[quote=.::.pOoH.::.]
อย่างนี้เค้าไม่เรียก drink till drop แล้วครับ....

มัน DRINK TO DEATH แล้วจ้า เหวอออ!

5 5 5 5 ผมมันคนเส้นตื้นมั้ง เห็นรูปน้า pOoH ลงไว้แร้วกร๊ากแตกเรย Big Grin

สำหรับผมทำหลายอย่างมากครับ แต่ช่วงนี้จันทร์-ศุกร์ ก็จะอุทิศให้งานประจำมากหน่อย กิจกรรมข้างเคียงแทบไม่เหลือแล้วหละครับ เดี๋ยวผ่านพ้นช่วงยุ่งนี้แล้ว ต้องหาเวลานั่งทบทวนการวางแผนความบัญเทิงให้กับชีวิตใหม่ อิ อิ

กิจกรรมแรกเรยที่ว่าจะทำ คือโทรไปหาน้องจ๋าแร้วอ้อนวอนให้เป็นอาจารย์สอน กีต้าร์คลาลสสิคให้ได้ Big Grin แหม.... ไปเห็นคลิปสอนในพันธ์ทิพย์ แร้วเกิดศรัทธาอย่างแรง เดินทางไปเรียนก็ไม่ไกลด้วย แต่....เอ Rolleyes น้องจ๋าจะรับลูกศิษย์วัยรุ่นตอนปลาย และมี basic กระท่อน กระแท่นอย่างผมมั้ยเนี่ยยยยย เพราะอะไรที่น้องจ๋าบอกในคลิปว่าอย่าทำ ผมทำเกือบหมดเรย อะไรน้องเค้าบอกจงทำ ดั๊นไม่เคยทำเรยเรา อิ อิ
27-02-2008, 16:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ - by Ke@nG - 27-02-2008, 16:58

Forum Jump: