Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เย็นนี้น้าๆท่านใดว่าง ไปดู เจ๊อุ๊ หฤทัย ร้องในเวอร์ชั่นอคูสติกกันจ๊ะ
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: เย็นนี้น้าๆท่านใดว่าง ไปดู เจ๊อุ๊ หฤทัย ร้องในเวอร์ชั่นอคูสติกกันจ๊ะ
เมื่อคืนสนุกมากครับ...นั่งคุยจิปาถะกับพี่บูจนตี 4 กว่านิดๆ......แล้วเจ้าบ้านก็จัดหาที่นอนพร้อมมุ้งครอบแบบเด็กให้มุดไปนอนดีนะที่ความยาวของมุ้งครอบเท่าตัวผมพอดีไม่ต้องนอนคุ้ดคู้.....อิอิอิ
ขนาดตอนผมเข้านอน....ผมนึกว่าพี่บูจะนอนที่ไหนได้..กับติดลมมานั่งดื่มต่อคนเดียวหน้าบ้านอีกแปป..ส่วนผมขอหลับตานอนดีกว่าเพราะกลัวตื่นสายแต่ที่ไหนได้เจ้าบ้านรูปหล่อตื่นหลังผมเสียอีก
หลังจากตื่นมาอาบน้ำแล้วนั่งดื่มกาแฟ ก็คุยเรื่องจิปาถะทั่วไปพร้อมคุยไปเล่นไปกัน 2 คนหน้าบ้านพี่บู.....สักพักเจ้าของบ้านก็รินเบียร์เย็นเจี๊ยบมาเสิร์ฟเพื่อเพิ่มบรรยากาศการสนทนาในช่วงเช้า....เล่นเอาผมต้องรีบยุติการดื่มโดยด่วนเพราะเดี๋ยวจะไม่ได้กลับนครสวรรค์
ขอบพระคุณพี่แหม่มหวานใจคนสวยของพี่บูที่ทำข้าวต้มไก่อร่อยๆให้ทานก่อนกลับครับ...บอกตรงๆว่าอร่อยจนต้องเบิ้ล 2 ถ้วย แล้วลูกสาวลูกชายพี่บูที่น่ารักทั้งคู่ด้วยครับ
ปล.ไม่รู้ว่า..ราคาหุ้น BIGBABY ในเหตุการณ์เมื่อคืนจบลงที่กี่จุดกันแน่....คริคริคริ
09-03-2008, 17:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เย็นนี้น้าๆท่านใดว่าง ไปดู เจ๊อุ๊ หฤทัย ร้องในเวอร์ชั่นอคูสติกกันจ๊ะ - by เฒ่าทารก - 09-03-2008, 17:22

Forum Jump: