Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
น้าKe@nG ที่ไม่ใช่ก๋วยเตี๋ยวแอมไพร์ มายั่วแบบนี้ ผมละกลัวใจตัวเองชิบเป้งเลยครับว่าจะกลับมาเล่นรถอีก...

แต่สงสัยไม่ดีกว่า เพราะ..ขืนเล่นรถ ก็อดเล่นกีต้าร์!!!!!

ระดับทายาทอู่ซ่อมครบวงจร ผมคงไม่กล้าแนะนำอู่ให้หรอกนะครับ...
Inter. Scout คันเก่าของผม เคยแปะเครื่อง 'ta Land Crus. รุ่นเก่า ซดโฮก ๆๆๆ

ส่วนรถน้าฯ ที่ว่าขับยาก... พวง' ไม่ได้ใส่ เพาว์' หรือครับ... แล้วกับให้ขับ อาตมารับนิมนต์ แต่มีข้อแม้ว่าไม่รับผิดชอบถ้าพัง เพราะผมนอกจากเท้าหนักแล้ว ยังชอบนิสัยแรด แบบรักลุย ...ฮา-ฮ่้า จะยังนิมนต์อยู่หรือเปล่าครับ...

แหม...ลองของดีไหม..

ต้นเมษาฯ เพื่อนรุ่นน้องที่ อุ้มผาง ชวนผมให้เข้าไปบ้านกะเหรี่ยงแม่จันทะ เดี๋ยวนี้ทางไม่โหดหรอก หน้าแล้ง ปิกอัพทั่วไปก็เข้าได้ จะไปทำบุญกัน... น้าKe@nG ไปด้วยกันไหมครับ สัก 4-5 วัน - - เต๊นท์ ถุงนอน หม้อ ชาม จาน ไห ไม่ต้อง ผมมีให้ครบ หรือถ้าน้าจะไม่เอารถไป จะเกาะเจ้า Ford ของผมไปก็ได้ แต่แบกกีต้าร์ไปด้วย เพราะน้องที่นั่นบอกว่า จะมีเพื่อนชา่วโคราชา ยกทีมหามกีต้าร์มาด้วย.
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 20-03-2008, 00:26 by LittleNomad.)
20-03-2008, 00:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้ - by LittleNomad - 20-03-2008, 00:20

Forum Jump: