Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทนไม่ไหวขอระบายมั่งครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ทนไม่ไหวขอระบายมั่งครับ
เท่าที่เคยใด้ยินมาแถวหลังกระทรวงก็ชอบถามลูกค้าว่าลองแล้วจะซื้อไหมแทบทุกร้านนะครับ
แต่เรื่องแบบนี้คงต้องให้ประธานชมรมเสี่ยชมคือคุณยอดเยี่ยมมาเล่าประสพการณ์ให้พวกเราฟัง
ดีกว่า ส่วนใหญ่ผมหลีกเลี่ยงปัญหาโดยการไม่ขอลองเองครับแต่ขอให้คนขายเล่นให้ฟังก่อน
ถ้าเสียงถูกใจถึงจะขอลอง วิธีนี้สบายใจด้วยกันทั้งสองฝ่ายครับ

ผมยังไม่เคยใด้ยินเสียงไอบาเนสตัวละแสนหกเลยครับ ว่างฯขอชมหน่อยครับ
20-03-2008, 12:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ทนไม่ไหวขอระบายมั่งครับ - by pood - 20-03-2008, 12:26

Forum Jump: