Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
SARUN Wrote:
love666 Wrote:มารู้สึกตัวอีกทีตอนมีคนมาเขย่าตัว นอนอยู่ข้างถนนเหมือนที่เห็น !! เลยกลัวๆมอฯไซครับ

LittleNomad Wrote:ผมเสียน้องชายคนกลาง...
ข้อเท้าข้างขวาของผม มีไททาเนี่ยวหนึ่งคืบ น๊อตเก้าตัว...

[color=#FF0000]ไม่ไปด้วย แล้วครับ....[/color]

Big Grin ขำมั๊กๆ น้า SARUN ผมว่าเป็นการตัดสินใจที่ถูกต้องครั้งหนึ่งในชีวิตน้าเรยยยย กร๊ากกกก Tongue

ผมเลิกขับรถเร็ว(ในที่สาธารณะ)ทุกประเภทนานมาแล้วครับ หากเกิดเหตุารณ์หนักๆขึ้นไม่ว่ากับตัวเราเอง หรือกับใคร ไม่อยากมานั่งเสียใจในภายหลังครับ ขอร่วมรณรงค์ เมาไม่ขับ สร่างไม่ขับรถเร็วครับ
21-03-2008, 23:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้ - by Ke@nG - 21-03-2008, 23:15

Forum Jump: