Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่
dejemerry Wrote:
Labour Wrote:ยินดต้อนรับครับ...

รอคำแนะนำจากท่านอื่นๆ อีกนิดหน่อยนะครับ ผมอายุน้อย ยังไม่มีประสบการณ์

ต๊ายต่ายยยย...อายุเหลือน้อยมังคะน้าต่าย ประสบการณ์แน่นปึ้ก
มีอะไรก็ช่วยแนะนำน้าเค้าหน่อยซิคะ เหอ เหอ

ยินดีต้อนรับค่ะน้าBig Grin

ป้าแดง นะ ป้าแดง...พูดงี้ เดี๋ยวน้าตีตี้ เค้าก็นึกว่าผมอายุ 3 -40 ปี หรอก

อ่ะตอบก็ตอบ: "เรื่องคุ้มค่า"
ถ้าคุ้มค่าทางรูปร่าง ก็สั่งทำเองตามที่ชอบครับ
ถ้าคุ้มค่าทางเสียง ตอบไม่ได้ครับ หูใคร หูมัน แล้วแต่ชอบ
ถ้าคุ้มค่าทางใจ ต้องรอให้มันมีตำนาน(ๆ)มีประวัติ และ อดีต(ที่ดีๆ)
ถ้าคุ้มค่าทางราคา แบรนด์เนม หรือแบรนด์ตลาด เถอะครับ
============ เพื่อความบันเทิง =============

24-03-2008, 08:39
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่ - by Tai Labour - 24-03-2008, 08:39

Forum Jump: