Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่
Author Message
teetee Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่
หลังเลิกงาน...เข้ามาดูกระทู้ โอ้โฮ!! มีน้าๆให้ความคิดเห็นกันหลายคนเลย ขอบคุณมากครับ
ผมคงต้อง ตั้งหลักคิดดูใหม่ว่าแบบใหนน่าจะใช่...สำหรับตัวผม
สมัยที่เป็นลูกจ้างร้านฟาสต์ฟู๊ดใหม่ๆ...เดินผ่านร้านนครหลวงการดนตรี เห็นเจ้า ULTRA deluxe(by Ovation) บอกกับตัวเองว่า ใช่เลย! แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตากินมาม่า ซะหลายเดือน เก็บตังค์ ซื้อมาจนได้
ทุกวันนี้ก็ยังอยู่ครับ แต่บอกตามตรงว่า ตอนนั้นผมไม่รุ้จริงๆว่า คำว่าเสียงดีเป็นอย่างไร (ตอนนี้ก็เหมือนกัน)
รู้แต่ว่า ของที่มีอยู่นี้มันสวยดี เล่นง่ายดี เอ่อ! น้าๆคงไม่ว่านะครับ ถ้าเปรียบก็เหมือนกบในกะลา
ถึงตอนนี้...ก็อยากจะสัมผัสคำว่าเสียงดีล่ะครับ...ถ้ามีโอกาสคงต้องขอไปนั่งฟังน้าๆ แนะนำในงานmeeting
ขอบคุณอีกครั้ง ที่ให้การต้อนรับผมอย่างอบอุ่นครับ
24-03-2008, 22:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่ - by teetee - 24-03-2008, 22:07

Forum Jump: