Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่
ยินดีต้อนรับครับ..........ส่วนกีต้าร์สั่งทำนั้นช่างฝีมือดีที่ผมเห็นก็หลายตัว..ของน้า pop 2 แสนตัวล่ะ/ของอากฤษณ์เจ้า APPLE ที่ผมเอาหัวกีต้าร์ไปโหม่งกับหลังคามาก็ตัวแล้ว/ของน้าบูสุดใจดีก็ตัวและ...ผมถึงนึกชมฝีมือช่างไทยว่าก็มีดีนะครับ
อ้อ....ลืมไปวันที่ไปใส่ pickup ที่ shop พี่นิดกับช่างมด ก็เห็นกีต้าร์งามหยดแม้ยังไม่ลงแลคเกอร์สักนิดเลย..เสียงก็ดีมากกกกก...
แต่ผมยังมีความคิดเห็นเหมือนพี่หม่าวครับว่ายังติดที่โลโก้อยู่...เพราะทำสำเร็จมาแล้ว...ไม่มีความรู้เรื่องสั่งให้ช่างทำครับผม
24-03-2008, 22:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฝากตัวด้วยครับ...ผมเด็กใหม่ - by เฒ่าทารก - 24-03-2008, 22:55

Forum Jump: