Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยามว่าง ป้า ๆ น้า ๆ ทำอะไรเป็นงานอดิเรก หรือชอบสะสมอะไรกันเป็นพิเศษค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ยามว่าง ป้า ๆ น้า ๆ ทำอะไรเป็นงานอดิเรก หรือชอบสะสมอะไรกันเป็นพิเศษค่ะ
san Wrote:งานอดิเรกของผม นอกจากเล่นดนตรีแล้ว ผมเป็นคนชอบอ่านหนังสือ และชอบดูหนังมากครับ

ชอบหรืออยากสะสมกีต้าร์ครับ แต่ไม่มีเงิน แถวบ้านเรียกจนครับ!!!Big Grin

งานฝีมือของพี่แดง สวยดีนะครับ แบ่งขายชิ้นไหนมั๊ยครับ เดี๋ยวผมอุดหนุนครับ

อ๋อ ....ผมรู้แระ บ้านเต่าชอบกินเกี๊ยวทอด เดี๋ยวเอาเกี๊ยวทอดไปแลกดีกว่าเนอะ..
Rolleyes

ผมสนใจเสื้อสีฟ้าตัวนี้ครับ ใส่แล้วคงแลดูเท่ๆ เหมือนหนุ่มเกาหลีครับ

ไม่อยากนึกภาพว่าถ้าใส่เสื้อตัวนี้ เล่นในงาน Meeting ครั้งหน้าของบ้านฟ้า กล้ามเนื้อของผม มันจะปลิ้นออกมาหน้าเกลียดแค่ไหน โดยเฉพาะกล้ามท้องที่สามัคคีเหลือเกิน รวมตัวกันเป็นปึกแผ่น ก้อนเดียวได้ใจขนาดนั้น!!! บรื้อออ ขนลุกอีกแระ...Big Grin

เห็นเดอะร๊อคไปยืม DVD หนังของน้าสันอยู่เรื่อย บอกว่าเยอะมากเปิดร้านให้เช่าให้เลย
เฮ้อ...คนจนสมัยนี้เค้าเป็นเจ้าของกิจการ แล้วก็เล่นกีต้าร์ Lowden 038 อีกต่างหาก
อย่างน้าสันจน คนอื่นก็กระยาจกแล้วละมั้ง เนอะ...Sad

(ปล. เสื้อสีเขียวไม่ขายจ้ะ สงวนไว้ให้สุดที่รักแต่เพียงผู้เดียว..)
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 11-04-2008, 10:27 by dejemerry.)
11-04-2008, 10:25
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ยามว่าง ป้า ๆ น้า ๆ ทำอะไรเป็นงานอดิเรก หรือชอบสะสมอะไรกันเป็นพิเศษค่ะ - by dejemerry - 11-04-2008, 10:25

Forum Jump: