Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสทองฉลองสงกรานต์ - เปิดบ้านพี่กฤษณ์ 14 เมษายน 2551
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: โอกาสทองฉลองสงกรานต์ - เปิดบ้านพี่กฤษณ์ 14 เมษายน 2551
povation Wrote:ที่ขึ้นต้นกระทู้ว่า โอกาสทอง.... เพราะ จะได้มีโอกาสฟังเสียงกีตาร์ดาวเด่นถึง 2 ตัว คือ
1. Martin D45V
2. McIlroy A55 Cedar/ Cocoboro

แล้วจะรู้ว่าสมคำล่ำลือจริงๆนะครับ...ไปถ้าพิสูจน์กับผมกัน..

ไม่นะ!!!...... วันนี้พี่กฤษณ์เอาพระเอกสองตัวนี้ไปด้วยหรือครับ!!!

โอ๊ยยยยยยย จะบ้าตาย ผมไปม่ายด้ายยยย ไปกินข้าวกับครอบครัวและญาติๆครับ

ไม่มีบุญจริงๆ .... มีแต่กรรมSad

myakira Wrote:พบกระทู้งามเมื่อยามอยู่ศรีราชาซะแล้ว...
ไม่ได้ไปแต่ส่งใจไปคารวะผู้อาวุโสทุกท่านเนื่องในโอกาสปีใหม่ไทยนะขอรับ
ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้ได้กีตาร์สมปรารถนาครับผม

สวัสดีครับป้ามาย หายหน้าไปไหนมาครับ คิดถึงเสียงร้อง เสียงลูกคลอ เสียงป่วนนะครับ ยังไงงานหน้าอย่าพลาดนะครับBig Grin

pood Wrote:เพิ่งกลับมาถึงคอนโดครับ แขกชุดสุดท้ายกลับไปตอนตีสี่ครื่งเพราะร้องแข่งกับ
จั๊กจั่นไม่ไหวและน้ำแช็งหมดพอดี

คงต้องรอไปจัด sunrise party ที่ชายหาดหัวหินก่อนเปิดเทอมครับ

โอ้!!! อยู่กันถึงตีสี่ครึ่งเลยหรือครับ ผับที่ว่าแน่ ยังปิดแค่ตีสองแล้ว แต่บ้านน้า Pood เพิ่งปิดตอนตีสี่ครึ่ง!!!

เส้นใหญ่จริงๆครับ...

งานหน้าเปิดบ้านอย่าทิ้งช่วงนานนะครับ เพราเมื่อวานคงติดสงกรานต์กันหลายคนครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-04-2008, 09:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by Therock - 14-04-2008, 21:05
RE: โอกาสทองฉลองสงกรานต์ - เปิดบ้านพี่กฤษณ์ 14 เมษายน 2551 - by san - 16-04-2008, 09:27

Forum Jump: