Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว พร้อมส่งการบ้าน เป็น Larrivee OM-09
Author Message
Naiharu Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว พร้อมส่งการบ้าน เป็น Larrivee OM-09
มีอยู่ตัวเดียวละครับน้า Maow ยัง งงๆ อยู่รูปออกมาเป็น Left hand guitar ได้ไง

สวัสดี ครับ น้า SARUN ที่ต้องขายแรงงานอยู่ทุกวันนี้ เพราะอยากทำการบ้านครับ Tongue

สวัสดี ครับ น้า pop_250823 น้า The rock.. & น้า San และ น้าๆ ถ้ามีโอกาสไม่ไกลนี้อยาก เขียวเจียบกับ น้าๆ บ้าง

สารภาพครับที่จริง ผมเล่น guitar ไม่เป็น ตอนนี้ลองฝึกเล่นหวังว่าถ้าแต่งงานแล้วมีลูก เล่นเป็นไว้เล่นกับเขาสักเพลง ก็ พอแล้วครับ อีกอย่างเรียกผม เล็กก็ได้ครับ ฝรั่งชอบเรียก lik ส่วน login Naiharu มาจาก นายฮารู ฮาลา นะครับ... Big Grin
อยากเล่นกีตาร์ แต่ .. นับดูแล้วแต่มาสิบกว่าปีแล้ว.. วันนี้ จะเลิก แต่แล้ว....
25-04-2008, 10:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว พร้อมส่งการบ้าน เป็น Larrivee OM-09 - by Naiharu - 25-04-2008, 10:45

Forum Jump: