Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำร้านนั่งกินเหล้าและอาหารครับ อิอิ ร้านพวกผมเองง่ะครับ อิอิ ร้าน Stufe' ครับ :D
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: แนะนำร้านนั่งกินเหล้าและอาหารครับ อิอิ ร้านพวกผมเองง่ะครับ อิอิ ร้าน Stufe' ครับ :D
hattaya111 Wrote:http://www.takrkad.blogspot.com/

อีกร้านครับ บ้านตากอากาศ ร้านนี้กำลังกลับมาใหม่ ในไม่นานนี้ ......

ออกเเบบ กำกับ อำนวยการโดย เจ้าเดียวกับThe Fabric

ผู้รักในศิลปะ ดนตรีที่สวยงาม ผู้เเสวงหารสนิยมที่ละมุน ผมว่ามาไม่ผิดทาง เชิญเเวะไปเยี่ยมได้ครับประกันความงาม ละมุน สนับสนุนออกหน้า ...หนึ่ง หัทยา ....จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ร้านสวยจังครับ อยากไปจัง
วันพุธ พฤหัส ผมเข้ากรุงเทพด้วยละ
อยากฟังเพลงเพราะๆ อยากเจอน้าๆด้วยจะมีใครว่างมั่งป่าวครับ
หรือมีใครไปอะไรที่ใหนยังไงในวันเวลาดังว่ามั่งมั๊ย ป๋มไปด้วย
Rolleyes
12-05-2008, 22:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แนะนำร้านนั่งกินเหล้าและอาหารครับ อิอิ ร้านพวกผมเองง่ะครับ อิอิ ร้าน Stufe' ครับ :D - by Run - 12-05-2008, 22:45

Forum Jump: