Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า ลองดูนะครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า ลองดูนะครับ
hattaya111 Wrote:พี่อ้วน ระวังต้องมาอยู่ เเก๊งค์เดียวกับผมนะครับ .... ป่วนกาทู้ไปเรื่อย บทจะสาระก้อมาเต็มที่ นี่เเหละครับที่เราต้องเเอบมีที่อยู่กัน

จริงๆเเล้ว มีองค์การลับ ที่ไม่สามารถอธิบายได้มากนักในที่สาธารณะตรงนี้

สมาชิกที่เเอบๆมีกัน 3ท่าน คงดีใจที่จะมีพี่อยู่อีกคน

ชาว เเก๊งค์ ป.ม มีประทานคือ น้าpood น้ายอด กีตาร์ฟืน เเละ ข้าพเจ้าคงปิติล้นใจ ที่มีน้าอีกคน

ป.ล นี่เอกสารลับเลยนะพี่ คงไม่มีใครเห็นเเน่นอนครับ

เป็นเกียรติอย่างสูงครับ ที่ชวนเข้าร่วมองค์กรลับ...
แล้วผมจะกรอกใบสมัครได้ที่ไหนล่ะ?

อ้อ... แล้วชื่อย่อ "ป.ม." ขององค์กรฯ ย่อจากอะไรครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
27-05-2008, 15:09
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า ลองดูนะครับ - by LittleNomad - 27-05-2008, 15:09

Forum Jump: