Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
povation Wrote:
Ether Wrote:
pop_250823 Wrote:ตอนนี้ข้อความนี้ได้แก้ไขทีหลังครับ เนี่องจาก โจรได้กลับใจครับ(ตอนแรกโพสแซวป้ามาย)
เกิดอาการรักตัวกลัวตาย และชีวิตอาจไม่ปลอดภัยในงานเขียวเจี๊ยบครับ ^ ^

555 ป๊อบไม่น่ารีบแก้เลย ไม่งั้นจะก๊อปส่งให้ป้ามายอ่าน
สงสัยป๊อบจะได้ฉายาใหม่ ป๊อบปากม๋า ซะแล้วมั้ง
พี่ว่ากลับใจลากไก่ไปกินริมคลองสงบๆดีกว่าป๊อบเอ้ยยยยย
เค้าว่านายเป็นงูแน่ะ...ป๊อปไฮเปอร์

อ้าว!!! เค้าไม่ได้ว่าป๊อป เป็น แมวน้ำหริอครับ...

myakira Wrote:
povation Wrote:บ้านนี้สามัคคีกันดีจริงๆ
ดีนะไม่มาพร้อมๆอาวุธครบมือ
จงก้มศีรษะและคุกเข่าขออภัยซะ เพื่อชีวิตอยู่รอดปลอดภัย
แต่ก็อดอิจฉาไม่ได้เหมือนกัน...ถูกผู้หญิงรุม..มันมีเสน่ห์จริงๆครับท่านผู้ชม!
ของเน่าของเหม็น..แมลงวันก็ตอมเป้นธรรมดาค่ะน้าป๋อ ฮว่ะ ฮ่าๆๆ

ป้ามาย ชมน้าป๊อป ว่าเป็น.... คี่ ...หรือครับ

ปล. ขอบคุณรูปเพิ่มเติม ของ พี่แดง สุดสวยแห่งบ้านเต่าด้วยนะครับ พักผ่อนเยอะๆนะครับ จะได้หายไวไว มาม่า ยำยำ กุ๊งกิ๊ง ราเมน ครับ...(รวมเส้นกันมาให้หมด หายเป็นหวัดปุ๊บ ท้องอืดปั๊บ!!!)Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 12-06-2008, 10:57 by san.)
12-06-2008, 10:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by san - 12-06-2008, 10:56

Forum Jump: