Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีนิทานมาเล่าให้ฟังครับ
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: มีนิทานมาเล่าให้ฟังครับ
povation Wrote:ถึงอย่างไรก็ตาม แม้เป็นเพียงนิทานลุง call ผมก็เริ่มรู้สึกหวั่นไหว และไม่กล้าสำรวจทรัพย์สินของตนเอง
เพราะกลัวว่าจะเจอ...สาม!

สบายใจเถิดพี่..
ในนิทานเล่าว่า....

"เฮ้ย! (น้ำเสียงของพี่ชายดูจริงจังและค่อนข้างซีเรียส) เอ็งรู้มั้ยว่าผู้ชายเราตอนเกิดมาเป็นเด็กทุกคนจะต้องมีไข่ 3 ใบ ต้องรอกระทั่งโตเป็นผู้ใหญ่แล้วจึงจะเหลือไข่ 2 ใบ ถ้าเด็กคนไหนเกิดมาแล้วมีไข่ไม่ถึง 3 ใบแสดงว่าผิดธรรมชาติ เด็กคนนั้นเป็นเด็กผิดปกติ"

ผมว่าพี่เลยวัยที่จะต้องเป็นห่วงจำนวนไข่แล้วครับ
กังวลก็แต่น้าดอกฯน่ะซิ...
ยังอยู่ในวัยกล้ำกึ่งน่าพะวักพะวงมากนัก
ช่างน่าสงสาร....ป่านนี้คงยังไม่รู้ตัว!
ขออนุญาตหัวร่อ...เคี๊ยก เคี๊ยก เคี๊ยก....
23-09-2007, 23:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีนิทานมาเล่าให้ฟังครับ - by boobyblue - 23-09-2007, 23:25

Forum Jump: