Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขุดรูปเก่าๆขณะกำลังเล่นกีตาร์หรือเครื่องดนตรีชนิดใดๆ...มาแบ่งปันกันดู
Author Message
PAPAAEG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขุดรูปเก่าๆขณะกำลังเล่นกีตาร์...มาแบ่งปันกันดู
ป้าแดงสมัยสาวๆเนี่ยสวยจัดเลยครับ....น้าป๋อตาแหลมจริงๆ

สมัยก่อนน่าจะมีผู้หญิงเล่นกีตาร์กันได้ไม่เยอะ.....ป้าแดงเนี่ยทั้งสวยทั้งเล่นกีตาร์เก่งด้วย สมัยนั้นคงเท่ห์ไม่หยอก .....และไม่น่าเชื่อก็ต้องเชื่อว่าความสวยและความเก่งสามารถส่งผ่านต่อกันได้ทางกรรมพันธุ์ ส่งผลให้น้องปิ๊งเลยทั้งสวยทั้งเก่งเหมือนคุณแม่เลยครับ

ปล.ผมชอบดูรูปสมัยอดีตมาก(แต่ผมยังไม่แก่นะ แค่เกือบๆ) ผมว่ามันทำให้เราได้หวนคืนความทรงจำเก่าๆที่ดีๆ ทำให้เราสามารถผ่อนคลายจากสภาพเศรษฐกิจและสังคมปัจจุบันได้ไม่มากก็น้อยครับ ...ขอบคุณน้องปิ๊งที่เอารูปดีๆสวยๆมาลงให้ชมครับ
19-06-2008, 17:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขุดรูปเก่าๆขณะกำลังเล่นกีตาร์...มาแบ่งปันกันดู - by PAPAAEG - 19-06-2008, 17:17

Forum Jump: