Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แผนที่สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยองครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: แผนที่สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยองครับ
โฟล์คน้อย Wrote:ส่วนเจ้าเดอะร๊อค.. ระวังเถอะ.. จะถูกสายกีตาร์พันพุง..
พันกันให้เป็นไส้กรอกอีสานไปเลย.. อิอิ..

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ท่านจอมยุทธโฟล์คน้อย ....
วาทะช่างเชือดเฉือนนัก..
เห็นทีการแบกสังขาร ชราภาพ
ปรากฎแก่ยุทธภพครั้งนี้ของท่าน...
คงจะทำยุทธภพร้อนลุ่ม เป็นไฟราคะร้อนแรงอีกครา

อิอิ... ข้าล่ะอยากจะชมนัก
ว่า ร่ายกระบี่ไป หมอนรองกระดูก กระตุก...
จากอาการขาด ธาตุแคลเซียม ในวัยทอง
จะเป็นยังไง.....

คริคริ

รักษาตัว(ฮูหยินท่าน)ด้วยท่านน้า ......
ข้ามิอยากให้ เหล่าฝูงชนต้องสบถ ออกมาว่า
"เด็กหนุ่มรังแกคนแก่".....คริคริ

จากข้าน้อย
หล่อ จาง เว่ย
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
16-07-2008, 00:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แผนที่สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยองครับ - by Therock - 16-07-2008, 00:38

Forum Jump: