Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
ยอดเยี่ยม69 Wrote:
povation Wrote:ผมจะไปศาลจังหวัดเชียงใหม่เช้าวันที่ 7 ส.ค. 2551

นั่นไง! โดนศาลแพ่งเชียงใหม่ฟ้องซะแล้ว ข้อหาอะไรครับพี่ป๋อ

1. ข้อหาสะสมกีตาร์มากเกินกว่าที่ภรรยาและลูกจะรับไหว

2. สร้างความแตกแยก อิจฉา ริษยา ในกลุ่มนักเล่นและนักสะสมกีตาร์

3. หมกมุ่น ระทำชำเรา ขืนใจกีตาร์ของตัวเองภายในบ้าน

ผลการพิพากษาของศาลตัดสินคดีนี้ผมแอบสืบแซ๊บมาว่า
กีต้าร์ที่อยู่ในครอบครองของบ้านเต่า ต้องตกเป็นกรรมสิทธิ์ของสมาชิกในบ้านฟ้าเท่านั้น
ผลการพิพากษานี้มีผลทันที (ใช่ไหมครับน้าชัย)
25-07-2008, 11:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: