Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณครับสำหรับทุกๆมิตรภาพ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณครับสำหรับทุกๆมิตรภาพ
povation Wrote:พูดถึงสาย 8 ผมเลี่ยนมากเลยครับ
ไปโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นั่งมา 5 ปี เห็นแต่บรรยากาศเดิมๆ

สมัยไปโรงเรียนผมนั่ง สาย 82 (พระประแดง - สนามหลวง) ครับ
ขึ้นจากวงเวียนใหญ่

จำได้ว่า สาย 8 จะมีอู่รถอยู่ใต้สะพานพุทธ เป็น (สะพานพุทธ - แฮปปี้แลนด์) รึยังไง ไม่แน่ใจครับ

แต่ตั้งใจไว้ตั้งแต่เด็กว่าอยากไปเยือนซักครั้ง ไอ้ ปี้แลนด์ เนี่ย
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
29-07-2008, 13:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณครับสำหรับทุกๆมิตรภาพ - by Therock - 29-07-2008, 13:29

Forum Jump: