Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ว่างงานครับ
Author Message
atomix_nui Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ว่างงานครับ
ตอนนี้มีร้านที่ต้องการนักดนตรีโฟล์ค เล่น+ร้องเอง คนเดียว ค่ะ ลิสต์ร้านตามนี้นะคะ

1.ร้าน D'Bar (หอการค้า) ต้่องการวันอังคารและพฤหัส รอบ 3 ทุ่มครึ่ง - 5 ทุ่ม 15 : เล่น 2 เบรค คือ 45 นาที พัก 15 นาที เล่นอีก 45 นาที : เข้าไปออดิชั่นได้ทุึกวันตอน 2 ทุ่ม ร้านจะอยู่หัวโค้งแรกเมื่อเข้าซอยหอการค้าไป อยู่ใกล้จักรพงษ์

2.ร้าน BEEZEE (ประชาชื่น) ต้องการวันเสาร์ รอบ 3 ทุ่ม ครึ่ง - 5 ทุ่ม : เล่นยาว ชั่วโมงครึ่ง :สามารถเข้าไปออดิชั่นได้ทุกวัน ตอนประมาณ 1 ทุ่ม ร้านจะอยู่ตรงข้ามเซเว่น และร้านติดลม

3.ร้าน IDUO (ลาดพร้าว) ต้องการวันพฤหัส รอบ 3 ทุ่ม - 4 ทุ่มครึ่ง :เล่นยาวชั่วโมงครึ่ง : สามารถเข้าไปออดิชั่นได้ทุกวัน ประมาณ 2 ทุ่ม ร้านจะอยู่ในซอยคันทรีเพลส ห่างจากบิ๊กซีลาดพร้าว 1 ป้ายรถเมล์

ลองเข้าไปออดิชั่นได้เลยนะคะ
แล้วก็ร้านที่คิมมาโพสไว้ก็น่าสนใจค่าา
ขอให้ได้งานไวๆนะคะ
วาดรูป..เล่นดนตรี..กินกาแฟ
08-08-2008, 10:39
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ว่างงานครับ - by atomix_nui - 08-08-2008, 10:39

Forum Jump: