Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
........สวัสดีครับ....ห้องนี้ดูดูไปจะเป็นห้องส่วนตัวส่วนตัว....ของสุดหล่อบางคนครับ( น้า Littlenomad แก่ว่าของแก่อย่างนั้น....ผมก็ชักจะเห็นด้วยครับ) ยินดีเลยครับ.....ทุกวันนี้ผมไม่กล้าซื้อ กีต้าร์มือ2 ก็เพราะไม่ค่อยจะมีความรู้ นั่นหละคือสาเหตูใหญ่(โดยเฉพาะ Fender).... ตอนนี้กำลังอยากได้ Fender อยู่ด้วย......เมื่อวานผมไปปาตี้มาครับ.....ไปโดน Fender ตัวละ 4000 บาทอยู่ไอ้ความอยากได้เลยให้ราคาเขาไป 10000 บาท.......ตอนนี้กลัวเขาจะขายครับ...... กีต้าร์ดีหรือเปล้าก็ไม่รู้..........กลุ๊ม.......กลุ่ม........จะรอการแบ่งปันความรู้จากน้า toilet8818 ครับ....แต่เห็นชื่อน้าฯแล้ว.....อิ....อิ....
31-08-2008, 01:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย - by กีต้าร์เก่า - 31-08-2008, 01:26

Forum Jump: