Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
(28-09-2008, 02:55)musicsad Wrote: น่าเห็นใจจริงๆคับ ผมยังกลัวๆ เลยเวลาจะจอดรถที่ไหนก็ระแวงตลอด ไอ้โจรชั่วนั่นมันทำแบบนี้ มันไม่ได้พบกับความสุขหรอกคับ

ยังไงผมจะบอกที่ร้านที่ผมทำงานให้ช่วยดูให้ด้วยคับ ว่ามีใครเอามาจำนำ หรือมาขายหรือเปล่า ขอช่วยตามหาอีกแรงละกันนะคับ ขอให้ได้ของคืนเร็วๆ นะคับ

ขอบคุณมากครับน้า ต้องรบกวนออกแรงซะแล้ว
(28-09-2008, 03:00)pop_250823 Wrote: ใจหาย ตกใจ และเห็นใจมากครับที่เห็นเพื่อนนักดนตรีเจอแบบนี้ขอร่วมประนามและสาปแช่งคนที่เอาไปให้สูญเสียของที่ตัวเองรักไปในเร็ววันครับ

ผมก็เคยนะเอามอไซด์ไปจอดที่ข้าวสารตรงข้างตึกโดนเอาหมวกกันน๊อคไป เซ็งเลยครับขนาดไม่แพงนะ แต่ของน้าเชนนี่หลายเงินอยู่ทีเดียวสำหรับคนทำมาหากินอย่างเราๆ ช่วงนี้ตำรวจน้อยจริงครับ ต้องดูแลทรัพย์สินเองให้มาก เสียดายแต่ไม่มีนัมเบอร์มันไม่งั้นตามพอได้ครับ จริงๆแล้วของที่หายไปมันอุปกรณ์ของคนอคูสติกทั้งนั้นนะ น่าจะพอลุ้นได้เจอบ้างในอนาคตนะผมว่า คนอคูสติกที่ใช้ของพวกนี้จะสักกี่คนกันเชียว Sad

ขอบตุณน้าป๊อปด้วยนะ หมวกกันน๊อคผมหายจนชินครับข้าวสารเนี่ย จนต้องหิ้วไปด้วยที่ร้าน ขนาดจอดไว้หน้าร้าน การ์ดก็ยืนอยู่ยัไงหายเล้ย
ของมันมีน้อยถ้าตั้งใจคงหาไม่ยากความคิดเห็นน้าป๊อปเป็นประโยชน์ดีทีเดียว
(28-09-2008, 03:05)Run Wrote: ใจเย็นๆนะครับ น้า papaฯ ผมเข้าใจว่าน้าคงเซ็งอยู่
ผมเห็นใจมากๆเลย ดันเจือกมาเล่นเครื่องมือหากินของเรา
วันนี้โชคร้ายจากคนเลววันหน้าอาจมีเรื่องดีๆเข้ามาบ้างก็ได้ครับ

ขอบคุณกำลังใจจากน้ารันด้วยครับ หวังว่าจะเป็นเช่นนั้นครับ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
(This post was last modified: 28-09-2008, 07:16 by papachill.)
28-09-2008, 07:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!! - by papachill - 28-09-2008, 07:11

Forum Jump: