Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอทัศนะเรื่องกีต้าร์เล็กๆไม่แพงหน่อยครับ
Author Message
MUI Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอทัศนะเรื่องกีต้าร์เล็กๆไม่แพงหน่อยครับ
อุ๋ย...เห็นเปิดกระทู้ของถูก..นึกว่าของเราได้ออกโชว์ซะแล้ว

น้าเดอะร็อคครับ..ผมมี..เบบี้ เทเล่อร์ปลอม รูปร่างคล้าย ๆ กัน วัตถุประสงค์ก็คล้าย ๆ กัน แต่พอไปติดปิ๊คอัพพร้อมปรีที่ร้านป๋าจง วันที่เจอคุณ nit gt ผมตั้งไว้คู่แอมป์ WA 30 ที่ซื้อมาแล้วไม่ได้เล่นเพราะไม่มีกีต้าร์ที่มีปรีที่จะดันเสียงให้ดังพอ...ก่อนนอน..ก่อนไปทำงาน จะขึ้นไปนวดประมาณ 20-30 นาทีทุกวัน แอมป์ที่ซื้อมาก็ได้ส่งเสียง (เสียบไมค์ร้องไว้ด้วย)..ไม่เสียเที่ยวที่ไปซื้อมา,,,,ส่วนราคากีต้าร์ปลอมตัวนี้ คือ 1,300 บาท (หนึ่งพันสามร้อยบาท) ซื้อจากงานโละกระจาดของเพาเว่อร์บายตอนกลางปี...ยี่ห้อ...คาราบาว,,,,,อ่านแล้ว หลายท่านคงเมิน..ก็มีปัญญาแค่เนี้ย.....แต่สิ่งที่ภูมิใจคือ ได้เสียงที่คุ้มราคาครับ
30-09-2007, 11:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอทัศนะเรื่องกีต้าร์เล็กๆไม่แพงหน่อยครับ - by MUI - 30-09-2007, 11:16

Forum Jump: