Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปเจอลายเซ็นแปลกๆ เอามาฝากแก๊งค์ล่มคร๊าบบ
Author Message
BytSerk Offline
PsyCho

Likes Given: 0
RE: พึ่งเปลี่ยนลายเซ็นครับ เหมาะกะที่นี้รึเปล่าครับ : ) ?
โอเคเลยครับ เปลี่ยนแล้วครับ

แหม ไม่เคยเจอตัวกันจริงๆ นี่พูดยากจริงๆ ครับ

ให้คำพูดมันสื่ออารมณ์ตัวผมเอง

จริงๆ ผมไม่ค่อยอยากจะออกเสียงอะไรในกระทู้สักเท่าไหร่ครับ เนื่องด้วย ความรู้+ประสบการณ์ยังน้อยมากๆ

แต่ก็รู้สึกไม่ค่อยดีที่ เข้ามาตักตวงความรู้แต่ฝ่ายเดียว

อยู่มาก็นาน ตั้งแต่บ้านเก่า ย้ายหนีตามกันมา ผมก็ว่างบ้างไม่ว่างบ้าง

ก็เลยกลายเป็นคนที่เข้ามาตั้งแต่ปี 07 ที่โพสน้อยที่สุดคนนึงละมั้งครับ Tongue

ไม่อยากคิดว่าเป็นเรื่องของ Generation Gap เลย ....

ใจจริงอยากไป Meeting ตั้งแต่ครั้งแรกๆ แล้วครับ แต่ด้วยอยู่ตั้งเชียงใหม่ ไปกลับไม่สะดวกเลย ดนตรีก็ต้องเล่นทุกวันเลย ก็เลยพลาดต่อเนื่องจนปัจจุบัน

เปิดบ้านเต่าก็อยากไปใจจะขาด แต่ก็ ...

ขอบคุณน้าๆ หลายๆ คนครับที่ให้กำลังใจ ผมก็รู้ดีว่า ไม่ควรไปคิดมากกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง

แต่ความรู้สึกผมเวลาตอบกระทู้หรือตั้งกระทู้ เจตนาเราก็อยากสร้างความครื้นเครงครับ

แต่ผมก็หวั่นๆ ในใจบ่อยๆ ว่าจะทำให้ใครที่ไม่เข้าใจเรา เข้าใจผิดไปด้วยรึเปล่า ซึ่งก็เกิดขึ้นจริงๆ วันนี้เลยเข้าใจเรื่อง someone กับ nobody เลยครับ

อ๊ะๆ แต่ผมไม่คิดมากหรอกครับน้าๆ เพราะรู้ว่าน้าๆ ใจดีกันทั้งนั้น Rolleyes
[Image: 1244014887.gif]
06-10-2008, 18:25
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พึ่งเปลี่ยนลายเซ็นครับ เหมาะกะที่นี้รึเปล่าครับ : ) ? - by BytSerk - 06-10-2008, 18:25

Forum Jump: