Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Acoustic Amp : Behringer ลดราคา
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: Acoustic Amp : Behringer ลดราคา
(20-10-2008, 09:09)Katayoot Wrote: ผมเคยลองบางรุ่น คิดว่าพอใช้ได้ ถึงขั้นดีเลยครับ

แต่ร้านบูเซ่ฯ และร้านย่งเส็ง ผมไม่ค่อยถนัดชมและลองสินค้า เพราะแคบมาก ผมเค้าไปยืนเฉย ๆ ก็เบียดมาก ๆ แล้ว รอน้าอ้วนซื้อแล้วมาลองกันดีกว่า อิ ๆ (เข้าทาง เหอ ๆ )

ปล. น้าอ้วนไปเวิ้งฯ อีกเมื่อไหร่ครับ

บูเซ่ฯ ที่อยู่ซอยขวาง ไม่แคบนะครับ หากเทียบกับร้านอื่น ๆ อีกหลายร้าน
จะมี ก็เรื่องประเด็น "สบอารมณ์-ไม่สบอารมณ์ (พนักงานร้าน)" - อันนี้สำคัญ
เพราะผมเคยเจอทั้งสองแบบ!... (หากเจอกับ "เจ๊" ที่เป็นผู้บริหาร ค่อนข้างดีครับ)

ส่วนเรื่อง รอให้ผมซื้อ... อาจคงต้องรอจนน้ากะทะฯ มีทายาทสักโหลสองโหลก่อนกระมังครับ... เพราะตอนนี้ใช้ Acoustasonic SFX II ผมก็มีความสุขพอแล้ว... (หากมีการเปลี่ยนแปลงในอนาคต ไม่แน่ว่าอาจเป็น "แอมปื อะคูสติก หลอด" !... เพราะชอบผมมันพวกคนโบราณ ชอบอะไร ๆ โบราณ (ยกเว้นสาว)

ปล.
ช่วงนี้ กำลังบ้า DIY เลยไปเตร็ดเตร่แถวบ้านหม้อ มากกว่า...
เวิ้งฯ เลยคงยังไม่ได้ไปสักพัก (ตอนนี้ -ไม่รู้จะไปซื้ออะไร) เดินทีไร เสียตังค์ทุกที (แต่กำลังรอข่าวว่าเมื่อใด Gib.LP ล๊อตใหม่เข้า จะย่องไปดู)
...ว่าแต่ว่า น้ากะทะฯ จะอาสาพาผมไปทัวร์หรือ?...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 20-10-2008, 09:35 by LittleNomad.)
20-10-2008, 09:34
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Acoustic Amp : Behringer ลดราคา - by LittleNomad - 20-10-2008, 09:34

Forum Jump: