Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ มาขอความรู้ด้วยคนครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: สมาชิกใหม่ มาขอความรู้ด้วยคนครับ
(22-10-2008, 23:26)pood Wrote:
(22-10-2008, 16:49)pook Wrote: มีงบประมาณปานกลาง คือ 1-3 หมื่นบาท อยากได้อคูสติกไฟฟ้า ชอบเสียง หนานุ่ม หุงขึ้นหม้อ O_o'' แต่ไม่บวม ไม่แหลมและแข็งจนเกินไป เน้นเล่น strum มากกว่า picking
พอจะมียี่ห้อไหน รุ่นไหนแนะนำบ้างครับ

ยินดีต้อนรับครับ กีต้าร์ตามความต้องการมีแน่นอนครับ เดี๋ยวรอน้ากะทะมาแนะนำ

สวัสดีครับ.....

ปัญหากวนใจของท่านจะหมดไป อย่าเปลี่ยนช่องไปไหน ขอต้อนรับเข้าสู่รายการ.... #@$%^!#$%^..... Tongue

แหม่... เสียดายใน List มีสายเอ็น Takamine อยู่ตัวเดียว ซึ่งใครที่เล่นคลาสสิกมาก่อน มาลองตัวนี้ชอบกันทุกคน เพราะอะไรนะเหรอ ก็เพราะคอที่เล่นง่าย เสียงบาลานซ์ดีเยี่ยม ราคาค่าตัวอาจจะสูงไปซักหน่อย
59500.-
ลดเหลือ 39500.- เราไม่ขาย !!!!

พิเศษเฉพาะช่วงจัดรายการ รับไปเลยในราคา 19500.-

ย้ำ.. 19500.- แต่เดี๋ยวก่อน...!!!!!!
โทรสั่งซื้อตอนนี้ รับสายสำรองไปเลย ไม่ใช่แค่ 1 แต่เราให้มากถึง 6 เส้น

ฟรีค่าขนส่งทั่วประเทศ (ต่างจังหวัดรอนานหน่อยนะครับ เพราะเดินไป )

มาฟังเสียงของผู้ทดลองใช้กันครับ....Cool

" โอ่ ไม่.... นี่นายจะบอกว่ากีต้าร์เสียงดีขนาดนี้ ขายไม่ถึง 5 หมื่น บ้าไปแล้ว"

" พระเจ้า ตลอดชีวิตที่ผ่านมา ผมมัวแต่ไปเล่นกีต้าร์อะไรก็ไม่รู้ ตอนนี้ผมรู้แล้ว ผมเกิดมาเพื่อเจ้าสิ่งนี้จริง ๆ"

ยินดีต้อนรับครับ... Tongue
23-10-2008, 09:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกใหม่ มาขอความรู้ด้วยคนครับ - by Katayoot - 23-10-2008, 09:38

Forum Jump: