Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปทำบุญกันครับ.. >>> ขอเชิญร่วมทำบุญทอดกฐินครับ.. <<<
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ไปทำบุญกันครับ.. >>> ขอเชิญร่วมทำบุญทอดกฐินครับ.. <<<
(08-11-2008, 06:00)Webmaster Wrote: ผมก็ไปทำบุญมาแล้วคับ วันนั้นขอโทษน้าTheRock ด้วยที่ไม่ได้ชวนเพราะไปทำบุญ
แต่เด๋วไปทำบาปรับรองไม่ลืมชวนน้าแน่นอน Tongue

เอ๊ะยังไง.....ว่าแต่ไปทำบาปกันเมื่อไหร่ดีครับน้าม่อน 555

แต่พรุ่งนี้ต้องไปทำสังฆทานกับที่บ้านครับ...เพราะอาทิตย์ที่ผ่านมา

จันทร์ - ได ชาร์จพัง รถมีปัญหาต้อง concel งานไปรอบนึง เสียดายมากเพราะกว่าจะ canfrim ได้งานที่ร้านนี้ ย๊ากกก ยากกก
พฤหัส - ชนท้าย รถกระบะตอนเช้าก่อนขึ้นทางด่วน
ศุกร์ - นั่งเล่นดนตรีอยู่ น้องในร้านวิ่งมาบอกว่า พี่ Rock ลูกค้าถอยรถมาชนครับพี่...

ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า .... ช่วงนี้รู้สึกดวงผม พุ๊ง พุ่งยังกับหุ้นเลยครับ...(พุ่งลง)

Big Grin

ป.ล. แอบชอบสถานที่ ที่น้าอ้วนจะไปมากเลยครับ เวลาดูสารคดีทีไร รู้สึกว่าที่นั่นเป็นความมหัศจรรย์และสวยงามของธรรมชาติประกอบกับความเชื่อของชาวบ้านทำให้เกิดบรรยากาศของความศักดิ์สิทธิ์ แล้วผมก็ชอบที่ผู้แสวงบุญจะเอาไม้เล็กไปค้ำหินไว้ด้านล่าง น่ารักไปอีกแบบจริง ๆ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
08-11-2008, 10:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไปทำบุญกันครับ.. >>> ขอเชิญร่วมทำบุญทอดกฐินครับ.. <<< - by Therock - 08-11-2008, 10:41

Forum Jump: