Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เครื่องพับผ้า
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: เครื่องพับผ้า
ดูแล้วทำให้ผมฉุกคิด....
ผมเคยคิดอะไรแบบนี้บ้างมั้ย?
เรื่องใกล้ๆในชีวิตประจำวันในชีวิตจริง
เคยมั้ยคิดจะประดิษฐ์คิดสร้างอะไรด้วยมือตัวเองเพื่อรับใช้ชีวิตเราจริงๆ
กับเรื่องง่ายๆที่ประกอบด้วยความคิดสร้างสรรค์อย่างนี้ไม่เคยเลยที่นำมาค้นคิด
ผมมัวแต่ไปคิดอะไรก็ไม่รู้ที่เป็นนามธรรมมากๆในชีวิต
หากเรื่องประเภทนี้อย่างที่นำมาให้ชม
เรื่องของความสะดวกสบายผมคิดอย่างเดียวคือซื้อครับ
จะซื้ออะไรมารับใช้ให้ชีวิตง่ายขึ้น...
ดูจบ....
ผมนี่มันโง่จริงๆ
แล้วผมก็คิดถึงคำว่า..
"อจินไตย"
09-11-2008, 23:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เครื่องพับผ้า - by boobyblue - 09-11-2008, 23:45

Forum Jump: