Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอสอบถามเรื่องเปียโนกับคีย์บอร์ดครับ
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ขอสอบถามเรื่องเปียโนกับคีย์บอร์ดครับ
ข้อมูลก็ตามที่ผู้รู้บอกไปแล้วนะคะ...

ปิ๊งเองเล่นเป็นแต่อีเล็กโทนกับคีย์บอร์ดค่ะ อีเล็กโทนนี่เรียนมา จบ 3 เกรด เรียนก่อนกีต้าร์อีก สนุกดีค่ะ

ส่วนคีย์บอร์ดนี่ก็คล้ายๆกับอีเล็กโทนแหละ เพียงแต่ว่ามีชั้นเดียวแล้วก็ไม่มี Pedal ปิ๊งเลยพอถูๆไถๆไปได้
(เหมือนในวันมีตติ้งที่เล่นให้กับวงแก๊งสาวซ่าส์อ่ะค่ะ มั่วแหลกผิดแหลก 555)

ปิ๊งแนะนำนะคะ เรื่องเทคนิคการเล่นเปียโนไรงี้ ไปถามน้าเว็บได้ค่ะ น้าเว็บเล่นเปียโนเก่ง อิอิ

ปล.ดูจากโพสท์ข้างบนแล้ว มีแต่คนห่วงใยพี่สันนะคะ ปิ๊งเพิ่งรู้ว่าพี่ๆแก๊งล่มรักกันขนาดนี้เชียว Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 01-12-2008, 17:07 by pinkuitarz.)
01-12-2008, 17:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอสอบถามเรื่องเปียโนกับคีย์บอร์ดครับ - by pinkuitarz - 01-12-2008, 17:06

Forum Jump: