Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
Author Message
ej_sing Offline
Member

Likes Given: 0
Sad  กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
เอ่อออ น้าๆครับ ......มาสารภาพบาปครับ Sad Sad หรือว่า..ผมเบี้ยวคนเดียวหว่า
มาแก้ตัว (ไม่ขึ้น) ครับ ติดราชการด่วนๆ

ยุ่งทั้งอาทิตย์ คิดว่าจะจบแล้ว วันนี้น่าจะ ชิลๆ

เตรียมตัวอย่างดี ซ้อมมาเพียบ กีต้าร์อยู่ในรถแล้ว ไปถึงบางนา กม.8
แวะไปราม 2 ก่อน ไปคุยเรื่องบ้านที่กำลังซื้อ (ยุ่งโคตรๆทั้งอาทิตย์เพราะบ้านนี่ล่ะ)
กะว่าคงจะสัก สี่โมงครึ่งจะเดินทางจาก ราม 2 ห้าโมงกน่า็จะเจอกัน
จนแล้วจนรอด ตั้งแต่สี่่โมง ยันสามทุ่ม !!!!! ขยับไม่ได้เลย กระดิกไม่ออก

ครั้นจะแวะไป คงถึงสักสี่ทุ่มแน่ๆ ขืนไปด้อมๆมองๆยามวิกาล
เดี๋ยวโดนส่อง แล้วจะแย่เอา วันนี้บ้านเต่าคง securement แน่นหนา

แย่จริงๆเรา เสียความรู้สึกกับตัวเองนิดหน่อยครับ เบี้ยวนัด
ครั้งหน้าแก้ตัวครับ เดี๋ยวเล่น รวดเดียว 7 เพลงไม่พักเลยครับ แหะ แหะ

ให้อภัยผมนะครับ ยุ่งเรื่องบ้านจริงๆครับ ไม่ได้แก้ตัว
My blog รูปถ่ายตัวเป็นๆ
ร่วมรณรงค์รักษ์ภาษาไทย และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
ประเทศไทยมีตัวอักษรและตัวเลขเป็นของตัวเองนะ บางประเทศยังไม่มีเลย จงภูมิใจในภาษาไทยของเราเถิดพี่น้อง
http://www.yellowmama.com
08-10-2007, 00:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7 - by ej_sing - 08-10-2007, 00:46

Forum Jump: