Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตามหากีต้าร์โปร่ง งบไม่เกิน 30,000 บาทครับ
Author Message
ler2sup Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ตามหากีต้าร์โปร่ง งบไม่เกิน 30,000 บาทครับ
Quote:Herringเป็นกีตาร์จากโรมาเนียครับ
ขายอยู่ที่ร้าน rock planet ชั้นเดียวกัยนครหลวง
ถ้าหาข้อมูลใน internet คิดว่ามีน้อยมาก ต้องถามน้าๆที่เคยเป็นเจ้าของ
รู้สึกว่าจะเป็นน้า pOOh
ขอบคุณครับท่าน Pri-a-pism ไว้จะแวะไปดูครับ Big Grin
...................................................................
ท่าน Labour ครับได้รับเมล์แล้วครับ
ขอตัดสินใจหน่อยนะครับ สนใจเจ้าตัว cut-away หน่ะครับ เข้าไปฟังเสียงที่มีใน youtube นับว่าคล้ายอย่างที่อยากได้ครับ แต่เกรงงบบานปลายนิดหน่อย เพราะเผื่องบกล่องไว้ด้วยใน 30,000 นี่ = =" ช่วงนี้ใช้สอยประหยัดครับ Tongue
ขอบคุณครับ
15-04-2009, 02:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ตามหากีต้าร์โปร่ง งบไม่เกิน 30,000 บาทครับ - by ler2sup - 15-04-2009, 02:54

Forum Jump: