Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนเรา(Pom37)ไม่สบาย ช่วยส่งกำลังใจกันหน่อยครับ
Author Message
pom37 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: เพื่อนเรา(Pom37)ไม่สบาย ช่วยส่งกำลังใจกันหน่อยครับ
สวัสดีตอนเช้าครับ ผ่านไปได้อีกคืนนึง หลับได้ดีครับ ตื่นแค่สองที วันแรกที่ออกจากรพ.ตื่นทุกๆชม. ทานยาแล้ว ทานข้าวเองได้ แม้จะใช้เวลาหน่อย เดินก็ดีขึ้น กำลังใจมาอีกเป็นกองเลย มือกำ แบเริ่มดีขึ้น เดี๋ยวจะจับคอร์ดให้ได้สักคอร์ดนึง อาการดีขึ้นจริงๆ เปิดหน้ากระทู้นี้ไว้ อ่านแล้วมีกำลังใจ ช่วยได้เยอะเลยครับ ผมนั่งพักก่อนนะครับ จะมาอ่านเรื่อยๆครับ ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาครับ
ป็อปปี้เพื่อนรัก ผมเป็นไข้เลือดออกครับไม่ใช่ไข้หวัดใหญ่ ทุกคนระวังยุงกัดนะครับที่บ้านผมเป็นห้าหกคนแล้วครับ ระวังกันหน่อย สู้ๆครับ : )
02-06-2009, 09:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อนเรา(Pom37)ไม่สบาย ช่วยส่งกำลังใจกันหน่อยครับ - by pom37 - 02-06-2009, 09:06

Forum Jump: