Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับคุณ k9918 (เค..เมธี)
Author Message
k9918 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ยินดีต้อนรับคุณ k9918 (เค..เมธี)
อูย น้าหนึ่ง พิมซะ เล่นเอาเขินเลยครับ ผมชอบอ่านมานานครับพึ่งได้มีโอกาสสมัครตอนที่น้าหนึ่งมาเยี่ยมเยือน
ขอบคุณมากๆครับที่ต้อนรับเข้าบ้านหลังนี้ ถ้ามีโอกาสคงได้ร่วมพบปะแจมกีตาร์ด้วยครับ ช่วงนี้กำลังซุ่มฟิตขึ้นเวทีงาน
เฟตเดอลามิวสิค จัดโดยสมาคมฝรั่งเศส วันที่เสาร์ที่20 ที่ใกล้จะถึงนี้ หน้าเซ็นทรัลเวิรด์ เวลา สองทุ่ม ถึงสองทุ่มครึ่ง
หลังจากวงผมคือ วง the lamb และ วงจากฝรั่งเศสครับ ชีวิตประจำวันเล่นกีตาร์โปร่งกับแต่งเพลงป้อปวัยทีน แต่ในงานวันนั้นผมเอาวงมาเล่น เฮฟวี่ เมทัลยุค แฮร์แบน ครับ กับเพลงที่แต่งกันเองปนคัฟเวอร์ ใครผ่านไปในวันนั้น แวะทักทายกันได้ครับงานนี้ฟรีทั้งคนเล่นและคนดู
มีสามเวที ผมเล่นเวทีใหญ่ครับ วง ซีลาคาน
12-06-2009, 01:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ยินดีต้อนรับคุณ k9918 (เค..เมธี) - by k9918 - 12-06-2009, 01:58

Forum Jump: