Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ??
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ??
ไม่มีอะไรหรอกครับ น้าไข่ไก่...Big Grin
น้าปรี้กับน้ากิตจาเค้าหยอกเย้ากันตามประสาคนแก่รังแกเด็กๆ น่ะ สองคนนั่นเค้าไม่มีเวลามาทำอะไรน่ารักแบบนี้หรอก
วันๆ ปั๊มกันแต่เงิน รวยกันคนละไม่รู้กี่ล้านแล้วยังไม่ยอมหยุด ลางานก็ไม่โดนไล่ออก เพราะเป็นเจ้าของกิจการเอง

ยังคงคอนเซ็ปท์เดิมครับ...
ไปเที่ยว พักผ่อน เฮฮา ปาร์ตี้ หาความสุขใส่ตัวเสียบ้าง หลังจากเหน็ดเหนื่อยมาจากงาน
งานนี้ใครคุยเรื่องงาน เรื่องรวย เรื่องเงิน(ที่ไม่ให้ยืม) ผมจะจับแปลงเพศสดๆ

ยกเว้นคุยเรื่องเงินที่จะจ่ายค่าไปเที่ยว(คนละไม่เกินพัน) อันนี้คุยได้ครับ รีบๆ เลย ฮ่าๆ Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

29-08-2009, 09:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - by Tai Labour - 29-08-2009, 09:58

Forum Jump: